เด็กดีเด่น
![](http://skytimeonline.com/wp-content/uploads/2021/09/S__23355400.jpg)
ขอแสดงความยินดี กับเด็กหญิงอชิรญา ตรีพูนสุข (น้องซิ่วอิง) นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนเกษมทรัพย์ ได้รับรางวัลการคัดเลือกเด็กดีเด่น จากสมาคมสภาสังคมสงเคราะห์แห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ประจำปี 2564
ขอแสดงความยินดี กับเด็กหญิงอชิรญา ตรีพูนสุข (น้องซิ่วอิง) นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 โรงเรียนเกษมทรัพย์ ได้รับรางวัลการคัดเลือกเด็กดีเด่น จากสมาคมสภาสังคมสงเคราะห์แห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ประจำปี 2564