“นาเด้ พรีเมียมคอลลาเจน” ไอเทมลับหน้าเด็กของมีนปิง
![](https://skytimeonline.com/wp-content/uploads/2023/03/1679361494726-1024x768.jpg)
ครั้งแรกกับพรีเซ็นเตอร์คู่ของ NADE’ Collagen ที่ได้ร่วมงานกับ 2 นักแสดงคู่จิ้นที่มีแฟนคลับทั้งในไทยและต่างประเทศ อย่าง มีน นิชคุณ ขจรบริรักษ์ และ ปิง กฤตนัน อัญชนานันท์
![](https://skytimeonline.com/wp-content/uploads/2023/03/1679361481361-699x1024.jpg)
ซึ่งต่างก็เคยร่วมงานกับแบรนด์ NADE’ Collagen มาก่อนแล้ว จึงมีโอกาสได้ลองทานและชื่นชอบในรสชาติ รวมถึงผลลัพธ์ที่ได้เมื่อทานอย่างต่อเนื่อง และแฟนคลับที่ได้ทานก็เกิดความชื่นชอบเช่นกัน จึงเกิดเป็นความมั่นใจในตัวสินค้าและเลือกเป็นตัวแทนของแบรนด์ NADE’ Collagen ในฐานะพรีเซ็นเตอร์
โดยประกอบไปด้วย NADE’ Marine Collagen+Dipeptide (นาเด้ มารีน คอลลาเจน พลัส ไดเปปไทด์) คอลลาเจนแบบผงชงดื่มเจ้าแรกที่นำนวัตกรรมชะลอวัย ผสานกับสารสกัดกว่า 22 ชนิด ที่ดูแลผิวได้ลึกถึงระดับเซลล์
![](https://skytimeonline.com/wp-content/uploads/2023/03/1679361491064-671x1024.jpg)
และ NADE’ Collagen Jelly (นาเด้ คอลลาเจน เจลลี่) คอลลาเจนพร้อมทาน ที่ช่วยปกป้องผิวจากแสงแดด ด้วยคอนเซ็ปต์ พกพาสะดวก ผิวนุ่มลื่น ดูดซึมเร็ว เติมคอลลาเจนให้ผิวได้ทุกที่ทุกเวลา
![](https://skytimeonline.com/wp-content/uploads/2023/03/1679361487242-683x1024.jpg)
สุดท้ายนี้ฝากติดตามผลงานที่ทางแบรนด์ NADE’ Collagen จะได้ร่วมงานกับ มีน นิชคุณ และ ปิง กฤตนัน ในฐานะพรีเซ็นเตอร์ด้วยค่ะ
อ่านบทความฉบับเต็มได้ที่นี่ : https://beauraz.com/pr/nade-new-presenters/