ร่วมจัดงานเฉลิมพระเกียรติ
![](https://skytimeonline.com/wp-content/uploads/2022/08/44ef0b45-142d-482f-ac80-1d661255595d.jpg)
เมื่อวันที่ 28 กรกฎาคม 2565 ที่ผ่านมาคุณสุชาดา เกษมทรัพย์ ผู้ก่อตั้ง โรงเรียนอนุบาลบ้านสุชาดาและโรงเรียนเกษมทรัพย์ และประธานชมรมแม่ดีเด่นแห่งชาติประจำจังหวัดนราธิวาส ร่วมจัดโครงการน้ำพระทัยพระราชทานส่วนภูมิภาค สมาคมสภาสังคมสังเคราะห์ฯ ประจำปี 2565 เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนพรรษา 28 กรกฎาคม 2565 และสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถพระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนพรรษา 12 สิงหาคม 2565 ณ หอประชุมผดุงประชา สถานสงเคราะห์เด็กชายนราธิวาส อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส
![](https://skytimeonline.com/wp-content/uploads/2022/08/23a90ec2-39a3-4cc3-9835-98ed324c6882.jpg)
![](https://skytimeonline.com/wp-content/uploads/2022/08/38894.jpg)
![](https://skytimeonline.com/wp-content/uploads/2022/08/38836.jpg)